Diễn Đàn Lớp HH09A

Chào mừng bạn đến với diễn đàn lớp HH09A - ĐH GTVT TPHCM Smile

Hãy đăng ký một nick để cùng trao đổi với các thành viên khác nhé ^^!

Diễn đàn hiển thị tốt nhất trên trình duyệt Firefox hoặc Google Chorme ...

Join the forum, it's quick and easy

Diễn Đàn Lớp HH09A

Chào mừng bạn đến với diễn đàn lớp HH09A - ĐH GTVT TPHCM Smile

Hãy đăng ký một nick để cùng trao đổi với các thành viên khác nhé ^^!

Diễn đàn hiển thị tốt nhất trên trình duyệt Firefox hoặc Google Chorme ...

Diễn Đàn Lớp HH09A

Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Diễn Đàn Lớp HH09A

Tổng hợp toàn bộ tài liệu về ngành hàng hải - this is all you need

HH09A
    HH09A
    Trùm forum
    Trùm forum

Birthday : 01/01/1991

Tổng hợp toàn bộ tài liệu về ngành hàng hải - this is all you need Empty Tổng hợp toàn bộ tài liệu về ngành hàng hải - this is all you need

Bài gửi by HH09A Tue Oct 16, 2012 4:27 pm

chào tất cả mọi người trên diễn đàn,
    sau 4 năm học ngành hàng hải thì đây là tất cả những tài liệu về hầu hết các môn học mà mình có được ( trừ mấy môn đại cương ra thôi nha) , những tài liệu này được lấy từ nhiều nguồn khác nhau, lấy từ trên diễn đàn ( thanks mấy anh khóa trước nhiều nhiều ) Tổng hợp toàn bộ tài liệu về ngành hàng hải - this is all you need Icon_smile Tổng hợp toàn bộ tài liệu về ngành hàng hải - this is all you need Icon_smile Tổng hợp toàn bộ tài liệu về ngành hàng hải - this is all you need Icon_smile Tổng hợp toàn bộ tài liệu về ngành hàng hải - this is all you need Icon_smile , của các thầy, các bạn trong lớp và cũng có một phần do mình thu thập và tự dịch. mình đã phân loại các tài liệu này theo các môn học nên sẽ tiện cho các bạn tham khảo và học tập.
    vì thực tập tốt nghiệp và ra trường nên muốn share hết toàn bộ cho những bạn nào có đam mê về ngành hàng hải, để các bạn đỡ mắc công đi tìm, dành thời gian vào học tập, đóng góp chút sức lực nhỏ nhoi của mình cho ngành hàng hải nước nhà. Tổng hợp toàn bộ tài liệu về ngành hàng hải - this is all you need 364988687 Tổng hợp toàn bộ tài liệu về ngành hàng hải - this is all you need 364988687 Tổng hợp toàn bộ tài liệu về ngành hàng hải - this is all you need 364988687 Tổng hợp toàn bộ tài liệu về ngành hàng hải - this is all you need 364988687
    mình úp lên Mediafire, các bạn down theo link bên dưới, hi vọng là sẽ giúp ích được phần nào cho các bạn. ( trên mediafire có tới 2 trang lận đó, mọi người để ý nha )

http://www.mediafire.com/?om745nsnbtnwl

thân chào.

Được sửa bởi trananhngan ngày Thu Jul 28, 2011 6:43 am; sửa lần 1.

Nguồn bài viết: http://www.dieukhientaubien.net/t1026-topic4

Hôm nay: Sun May 12, 2024 6:36 pm